วันพฤหัสบดีที่ 13 ตุลาคม พ.ศ.2565 นายวิชา อาญาเมือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคสกลนคร มอบหมายให้คณะครู และนักศึกษาวิชาทหาร เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ สวนสาธารณะดอนเกิน บ้านท่าแร่สามัคคี หมู่ที่ 6 ตำบลท่าแร่ อำเภอเมืองสกลนคร จังหวัดสกลนคร (ที่ทำการปกครองจังหวัดสกลนคร)
ลิงก์รูปภาพ : https://photos.app.goo.gl/SKRbek8PRMMPFa219
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/1.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/2.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/3.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/4.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/5.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/6.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/7.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/8.jpg)