วันพุธที่ 5 ตุลาคม พ.ศ.2565 นายวิชา อาญาเมือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคสกลนคร พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา เข้าศึกษาดูงาน ณ วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์
รูปภาพเพิ่มเติม : https://photos.app.goo.gl/Z7F64e8N6wsf52no9
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3508-scaled.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3516-scaled.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3517-scaled.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3518-scaled.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3526-scaled.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3533-scaled.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3534-scaled.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3537-scaled.jpg)
Sakonnakhon Technical College : SNKTC
วันพุธที่ 5 ตุลาคม พ.ศ.2565 นายวิชา อาญาเมือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคสกลนคร พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา เข้าศึกษาดูงาน ณ วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์
รูปภาพเพิ่มเติม : https://photos.app.goo.gl/Z7F64e8N6wsf52no9