วันพุธที่ 5 ตุลาคม พ.ศ.2565 นายวิชา อาญาเมือง ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคสกลนคร พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา ร่วมแสดงความยินดีกับ นายประดิษฐ์ ญาณประเสริฐ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ ณ ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 84 พรรษามหาราชินี วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์
รูปภาพเพิ่มเติม : https://photos.app.goo.gl/CrP76mGpB5KHgY7r7
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3457-scaled.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3458-scaled.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3459-scaled.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3282-scaled.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3303-scaled.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3306-scaled.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3485-scaled.jpg)
![](http://snktc.techsakon.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3492-scaled.jpg)